Barka da zuwa ChenHao!

Warpage da ingancin kula da zafi canja wurin takarda

Takarda canja wuri wata irin takarda ce mai rufi. Idan yawan faɗaɗawar rufin da aka rufe da takarda mai goyan baya ba daidai ba a ƙarƙashin bushewa da zafi mai zafi, zai haifar da yaƙe-yaƙe mai gefe guda. Lokacin da takardar canja wuri ta fashe, zai haifar da rashin jin daɗi mai zuwa:

 

1. Yana da wuya ga firinta don ciyar da takarda (Shawarar zafin jiki (warpage)

2. Lokacin da zanen gadon da aka buga da yawa da kuma tara sama, da tsari ne m saboda warpage (Yakin zafi bushewa (warpage)

3. Kafin buguwar canja wuri mai zafi, saboda warpage na takarda canja wuri, daidaitawar takarda da masana'anta ba daidai ba ne, wanda ya haifar da gazawar canja wuri (Shawarwar dakin zafi (warpage)

4. A ƙarƙashin zafi mai zafi na buguwar canja wuri mai zafi, warpage na takarda canja wuri zai haifar da ƙaddamarwar canja wuri kuma ya haifar da gazawar canja wuri (Harshen zafin jiki mai zafi)

 

Kayayyakin da masana'antar canja wuri daban-daban ke samarwa a gida da waje suna da matakan yaƙi daban-daban. Takardar canja wuri mai kyau tana da ƙananan kusurwar warpage da jinkirin warpage, wanda zai iya saduwa da bukatun flatness da lokaci a cikin bugu da canja wurin samar da tsari. Yana da sauƙin aiki.

 

Matsala ce mai wahala ga masu kera takarda don shawo kan yakin. Hanyar shafa mai gefe biyu na iya inganta ingantaccen warpage, amma yana haɓaka farashin samarwa. Yawancin kayan aikin samar da takarda na gida sau da yawa ba su da irin wannan yanayi, don haka za'a iya inganta shi kawai daga tsarin sutura da tsarin samarwa.

 

Takardar canja wuri ta inkjet na buƙatar ƙarami da ƙura, mafi kyau. Idan kumbura yana da tsanani yayin bugawa, yana yiwuwa takarda za ta baka ta shafa bututun ƙarfe, musamman ma lokacin da ƙarancin takarda ya yi girma, zai fi dacewa ya lalata bututun ƙarfe mai laushi (wasu kamfanoni suna ƙara foda mara kyau a cikin tsarin shafi. don rage farashin, yin wurin canja wurin takarda kamar takarda). Babban hanyar da za a rage wrinkle na takarda canja wuri shine farawa daga takarda mai tushe. Lokacin da ƙyallen takarda na tushe ya kasance ƙarami, sutura da buguwar bugu zai zama ƙarami. Na biyu shine don inganta tsarin sutura don cimma manufar rage wrinkle.

 

Tsarin rubutun takarda na takarda shine kayan nano, wanda ke tabbatar da santsi na takarda canja wuri fiye da 3 seconds, kuma ba zai lalata bututun ƙarfe ba.

 

Tabo (tabo marar tsarki) a saman takardan canja wuri shine muhimmin ma'auni na takarda canja wuri. Ana iya samar da waɗannan tabo a cikin takardar tushe, sutura ko tsarin samarwa. Wurin yana da matukar haɗari ga babban yanki na bugu mai ƙarfi, amma ba shi da ɗan tasiri kan bugu mai kyau. Matsalar tabo ta zama ruwan dare a cikin takardar canja wuri na gida. Kamfanin Suzhou Quanjia ya yi bincike da bincike da yawa kan kawar da tabo, kuma ya yi ƙoƙari sosai kan tsarawa da hanyoyin kawar da tabo. Akwai tsauraran ka'idoji da sarrafawa daga takarda mai tushe zuwa tsarin shafa da tsarin samarwa, amma har yanzu ana iya samun tabo 1-2 a kowace murabba'in mita, Tare da sabon tsarin da aka sanya a cikin aiki da canjin kayan aiki, ana tsammanin kawar da aibobi kuma isa ga kasa da kasa ci-gaba matakin.

 

Zaman lafiyar inganci alama ce mai mahimmanci na amfani. Ingantacciyar takarda ta canja wuri tana da alaƙa da tawada mai amfani, saitin bayanan buga da saitin siginar na'ura. Sauye-sauye ko canzawa akai-akai na ingancin farfajiyar takarda canja wuri zai tilasta mai amfani na ƙarshe ya bi daidaitawa. Misali, ana buƙatar sake gyara madaidaicin launi na asali, samfuran bugu na asali waɗanda aka ba abokan ciniki ba za a iya sake yin su ba amma ana iya sake gyara su. Saboda haka, abokan ciniki na ƙarshe suna buƙatar ingantaccen inganci. Dole ne masu sana'a na takarda canja wuri su ba da mahimmanci ga wannan, saboda kawai ingantaccen inganci zai iya lashe yawan abokan ciniki masu aminci.


Lokacin aikawa: Yuli-23-2021